ลูกสาวกินแล้วนอนแปปเดียวก็ตื่นมาร้อง

ลูกสาวผมอายุ 14 วันช่วงนี้เค้ากินนมเสร็จ แล้วพอวางนอนน้องก็นอนแปปเดียวสักพักน้องก็ร้อง ร้องแบบอั้นสุดเสียงเลย เกร็งด้วย จับเรอแล้วนะครับบางครั้งก็เรอบางครั้งก็ไม่เรอแต่ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยเรอครับ สุดท้ายก็เอาเข้าเต้าต่อถึงจะเงียบ แต่แฟนบอกว่าน้ำนมก็ไหลเยอะ แล้วน้องก็กินนานประมาน 15 นาทีด้วยครับ อยากรู้ว่าน้องเป็นอะไรครับ แล้วควรทำยังไงบ้างครับ (ตอนนี้จับนั่ง จับนอนคว่ำให้เรอ แต่ส่วนใหญ่จะไม่เรอ ไม่รู้ว่าน้องต้องการอะไรครับ ) ?

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ