45 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดเมื่อ24/07/63 4,085 กรัมจร้าเบ่งสุดชีวิตหัวเด็กปกติจะอยู่ที่33-34เซน ของลูกบ้านนี้37เซนใหญ่ไปมั้ยลูกแม่นี้หลังคลอดน้องเจ็บอกหายใจไม่ออกต้องพึ่งออกซิเจนเลยค่ะ น้องเเข็งแรงมาก

TapFluencer

น่าเกลียดน่าชังมากค่ะ ยินดีต้อนรับสู่โลกอันสดใสนะสาวน้อย

ว๊าวๆยินดีด้วยคะแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่นะคะ💜

น่าชังมากเลยค่ะคุณแม่ คลอดเองเก่งมากๆเลยค่ะ

อัพเดตค่ะ คลอดเอง 3,680กรัมรูปล่าสุดวันนี้จ้ะ

ยินดีด้วยนะคะ🥰ของเรา3630คลอดเองไม่ได้ค่ะ

น่ารักน่าชังจังเลยค่ะ คุณแม่เก่งมาก

ยากไมคะ บำรุงไรบ้างคะ ท้องที่เท่าไรคะ

โฮ จ้ำม้ำมากแม่ น่าเกลียดน่าชังจังเลย

ของเรา3840 คลอดเอง ใจจะขาดมากตอนเบ่ง