27 ตอบกลับ

หมอแนะนำเอาน้ำสะอาดเช็ดเดี๋ยวก็หาย ที่บ้านก็เป็นค่ะอาบน้ำเช็ดทำความสะอาดก็หายเองไม่ได้ทายาอะไร

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ผดร้อนเต็มหน้าเลยค่ะ แต่ไม่มีหนองนะคะ ไม่ได้ทาอะไรอาบน้ำทำความสะอาดก็ยุบเองค่ะ

เดียวก็หายค่ะแม่ไม่ต้องตกใจนะคะลูกส่วก็เคยเป็นค่ะช่วง2เดือน ใช้ Fae&Mae ทาเหมือนกันค่ะดีจริง

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ใช้แป้งศรีจันทร์เด็กค่ะ หาได้ตามร้านขายยาค่ะ

แม่บ้านนี้ใช้ตั้งแต่​แรกเกิด​จน​ตอนนี้2เดือน​แล้วค่ะใช้ดีมากค่ะ

บ้านนี้เป็นนิดเดียวก็หาหมอหายาทา ไม่ปล่อยให้เป็นเยอะคะ สงสารลูก

ที่บ้านเคยเป็นค่ะ ใช้สบู่แคร์อาบน้ำแล้วทายา3ถึง4วันก็หายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ หมอแนะนำไม่ให้อาบน้ำอุ่นค่ะ เดียวก็หายค่ะ

ที่บ้านน้องก็เคยเป็นค่ะใช้อีเซอร่าครีม+แป้งโยคีค่ะ

น่าสงสาน, บ้านนี้ก่อเคียเป็น, ต้องไปหาหมอเลีย