55 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ร่วงตอนน้องได้6-7เดือน ตอนนี้1ขวบแล้วร่วงน้อยลงค่ะ

ตัดผมสั้น กินยาและอาหารบำรุงร่างกาย ยาฟอกเลือดช่วยได้ดี

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ร่วงตอนกี่เดือนกันคะ พอดีลูกคนแรก2เดือนผมเรายังไม่ร่วง

น้อง 4-5เดือนจ้า ตอนนี้น้อง8เดือนแล้ว หายร่วงแล้วจ้าา 🤣

ร่วงเหมือนกันค่ะเยอะมากตอนนี้ลูก6เดือนยิ่งร่วงเยอะ

ร่วงต่ะเยอะมากตอนนี้ลูก9เดือนแล้วยังร่วงอยู่เลยค่ะ

นี่ถ้าผมไม่หนา ป่านนี้คงหมดหัวแล้วค่ะ ล่วงเยอะมาก

่ร่วงเหมือนกันคะ ตอนนี้ลูก 8 เดือน ยังร่วงอยู่เลยคะ

VIP Member

ยิ่งสระผมหรือหวีผม ยิ่งเยอะ ตัดผมสั้นก็เหมือนเดิม

ใช่ค่ะ

บ้านนี้ยังหล่นอยู่เกมือนกัน ลูก 8 เดือนแล้วค่า

นี่รูดผมแค่ทีเดียวน้า😂😂😂 หวีทีกองเต็มพื้นเลยจ้า

ใช่เลยค่ะ ตอนนี้ไม่กว่ารูดผมแล้ว 🤣🤣🤣