อวดลูกค่าา

ลูกคนแรกค่ะ ร้องไห้เก่งมาก กินก็เก่งมากเช่นกันคับบ 25 วันล่ะคับ ตดเก่งมาก ตดแล้วมีเสก็ตขี้ออกมาเล็กน้อย55555 น้องบิดตัวและเบ่งเก่งมาก ไม่รู้ปกติไหม แต่ยายน้องบอกว่า น้องบิดและเบิ่งอาเนื้อเอาหนัง

อวดลูกค่าา
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เหมือนกันคับร้องไห้เก่ง กลางคืนไม่อยากจะนอน บิดทีขี้ออก บิดตัวชอบทำเสียงออกไป จนคิดว่าลูกเป็นอะไร ลูกคนแรกไม่เปนแบบนี้เลย

Post reply image

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ กินเก่ง หลับเก่ง ร้องเก่ง ตดเก่ง เอาสะจนแม่เหนื่อยเลยค่ะ น้องไมค์1เดือน ผู้ชาย

ลูกสาวช่วงอายุ25วัน กินเก่งนอนเยอะกลางวัน ตดดีเรอดีขรี้บ่อย ชอบบิดตัวพร้อมทำเสียงเอียดๆ

VIP Member

บ้านนี้ ก็ ตดบ่อยมาก บิดตัวตั้งแต่คลอดจน 2เดือนก็หายค่ะ ปกติค่ะ

เหมือนกันคะ ถ่ายบ่อยถ่ายเยอะมาก 20 วันคะ

Super Mum

💋 น่ารักน่าชังค่ะ

4เดือนคับ

น่ารักค่ะ

VIP Member

น่ารักค่ะ