29 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยแม่ แต่กำหนดคลอดบ้านนี้29เมษา

บ้านนี้37weeksแล้วเจ็บไปหมดทั้งตัวเลย เริ่มบวมแล้ว

34w1dหมอนัดผ่า22เมษาค่ะยังไม่มีอาการอะไรผุ้ชายจ้า

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะบ้านนี้ยังเงียบค่ะ

34+5​ ท้องแข็งบ่อย​ ปวดขาปวดหลังทรมานมากๆค่ะ

35+3เป็นเหมือนกันเลยคะ..มีหงุดหงิดด้วยนะ😆😆

กำหนด 30 เมษา 34+5 มีเจ็บท้องหลอกบ้างเเล้วค่ะ

มีอาการอะไรบ้างค่ะ บ้านนี้เจ็บเตือน 3 ครั้งแล้วค่ะ ขาชามือชาขาบวมหมดแล้ว

35+5เริ่มเจ็บน่วงๆแล้วค่ะกำหนดคลอด22เม.ย.ค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ อาการออกแล้วเหมือนกันค่ะ

36+5 เจ็บหน่วงๆไปหมดเดินไม่ไหวแล้วจร้า

หมอนัดผ่า5เมษา เจ็บเหมือนกันค่ะ