แม่ๆดื่มนมอะไรบำรุงลูกในครรคะ แล้วราคาเท่าไร ตอนนี้หานมบำรุงทานอยู่ค่ะ ลูกได้ 6+6 แล้วว❤️

31 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของบ้านนี้ดื่มแอนมันกับแอนลีนค่ะ แอนมันกล่องล่ะ369บ. แอนลีนกล่องล่ะ439บ.(แบบชง)

บ้านนี้ทานแอนมัม ไวตามิ้ลค์ นมไทยเดนมาร์ค น้ำเต้าหู้ แต่เป็นรสจืดหมดนะคะ

Super Mum

บ้านนี้กินนมแอนมัมรสจืด นมตราหมีสีชมพู และน้ำนมถั่วเหลืองสลับกันไปค่ะ

TapFluencer

เรากินนมตราหมีค่ะ รออายุมากขึ้นค่อยเปลื่ยนมาทานนมสูตรคุณแม่ตั้งครรภ์

นมแพะ นมหมี แอนมัม นมเปรี้ยว น้ำเต้าหู้ ทานทุกอย่างเลยค่ะ วนๆกันไป

ทานทุกนมค่ะ เลือกเฉพาะที่ไม่มีน้ำตาล ไม่มีเน้นอันไหนเฉพาะ

ทานนมจืดทุกยี่ห้อ สลับๆกันไปคะ มีนมถั่วเหลืองด้วยนะคะ

ธันวาคมเหมือนกันค่ะแอนมัมนมหมีสลับกันไปค่ะโยเกริ์ต

เดือนธันวาเหมือนกันค่ะ กำหนดวันที่เท่าไหร่คะ

บ้านนี้ทานนมแพะแบบชงค่ะ เพราะแม่แพ้นมวัว😂