52 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด14ธันวาซักแล้วค่ะใส่ตระกล้าเรียบร้อย

ค่ะแม่เริ่มๆเตรียมไว้เหมือนกันจ้า

VIP Member

บ้านนี้คลอด 25ธันวา ทยอยเอาออกมาซักแล้วจ้า..

33 w ซักแล้วเหมือนกันค่ะเตรียมพร้อมไว้ก่อน

บ้านนี้ซักเก็บเรียบร้อยแล้วค่ะ กำหนด 7 ธ.ค

เตรียมไว้ก็ดีจ้า เผื่อตัวน้อยอยากคลอกเร็ว

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

8 ธันวาค่ะ คนแก่ยังไม่ให้ซื้ออะไรเลยคะ

บ้านนี้ 12 ธ.ค. ซักรอแล้วค่ะ เผื่อฉุกเฉิน

ค่ะแม่เริ่มซักแล้วค่ะ

บ้านนี้ซักตั้งแต่ท้องได้ 7 เดือนค่ะ

บ้านนี้ทยอยซักตั้งแต่7เดือนแล้วค่ะ

ดีแล้วค่ะแม่บ้านนี้พึ่งเริ่มเอง

บ้านนี้20ธันวา เตรียมของพร้อมแล้วคะ

บ้านนี้พึ่งเริ่มเองจ้า😅