4 ตอบกลับ

VIP Member

แล้วแต่คนนะคะ..ไม่เหมือนกัน..บ้านนี้คลอดน้องมีเพศสัมพันแบบไม่ป้องกันไม่คุมตลอด.ก้อไม่ท้อง จนน้องได้10เดือนถึงไปฉีดยาคุม ฉีดยาคุมได้ไม่นานก้อเลิกฉีด จะปล่อยมีคนที่สอง จนตอนนี้ลูกอายุจะ4ขวบแล้วก้อยังไม่ท้องเลยคะ แต่ละคนไม่เหมือนกันคะ

VIP Member

ถ้ามีพสพ.ตั้งแต่หลังคลอดไปจนถึง6เดือนก็ติดง่ายจ้า เพราะมดลูกยังใหม่ยังสะอาดอยู่ติดง่ายมาก

ง่ายมากค่ะ เราคลอด2เดือน ท้องคน2ต่อเลยยังไม่ทันฉีดยาเลย😆😆

ของเรานานมากก 8เดือนเกือบ9เดือน กว่าน้องจะมา😁