149 ตอบกลับ

บ้านนี้ 5 กันยาค่า ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน เดือนหน้าคงรู้แล้วค่ะ 😁

คลอด2กันยา ยังไม่รู้เพศเลยจ้า หมอนัด18 เมษานี้ น่าจะได้รู้แล้ว😁😁

TapFluencer

บ้านนี้ก้อลูกคนแรก กําหนด24กันยา65 ยังม่รุ้วเพศเหมือนกันเลยจ้า

26เหมือนกันคะแม่ ยังไม่รู้เพศเลย แต่บ้านนี้ ญ ก็ได้ ช. ก็ดี จ้าา

บ้านนี้24กันยาค่ะ ยังไม่ทราบเพศเหมือนกัน รอลุ้นๆค่ะ #ลูกคนแรก

บ้านนี้13กันนาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ลุ้นน่าจะดีกว่าตื่นเต้นดี

26 กันยาค่ะ หมอบอกอาจจะได้ลูกสาวค่ะ แต่แม่แอบอยากได้ลูกชาย 😂

บ้านนี้19กันยาจ้า หมอนัดไปซาวด์11พฤษภานี้ ตื่นเต้นมากเลยจ้า

หมอนัด21กันยาค่ะ 18wแล้ว ยังเห็นเพศไม่ชัด รอลุ้นเดือนหน้าค่ะ

22กันยาจ้า ผช อีกแล้วหมอบอกไม่ต้องลุ้นเลยใข่มาเป็นพวงๆ 😂😂