21 ตอบกลับ

2 ครั้งเช้าเยนปกติค่ะ ไม่อาบบ่อยลูกจะไม่สบาย ถ้าร้อนมากๆ บ้านนี้เอาผ้าชุบน้ำธรรมดา บิดหมาดเข็ดแขนขาให้ค่ะ เช็ดแต่แขนขานะคะ หน้าตัวไม่เชดเลยกลัวไม่สบาย

1เดือน 20วันค่ะ. 3ครั้งค่ะ..เช้าน้ำอุ่น กลางวันน้ำปกติ เย็นน้ำอุ่น

บ้านนี้ 2จ้า ถ้าเหงื่อออกเยอะ เช็ดตามข้อพับเอาจ๊ะ ให้สดชื่น

บ้านนี้น้อง3เดือนครึ่งอาบเช้าเย็นแล้วค่ะ

3ครั้งค่ะ เช้ากลางวัน เเล้วก็เย็น

4-5รอบค่ะบ้านนี้น้อง4เดือน7วันค่ั

VIP Member

บ้านนี้ 2 ครั้งค่ะ เช้ากับเย็น

VIP Member

เช้ากับเย็น น่าจะเหมาะสมนะคะ

บ้านนี้2ครั้งค่ะ เช้ากับเย็น

3เวลาค่ะเช้ากลางวันเย็น