4 ตอบกลับ

ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆค่ะช่วยได้ เราเมื่อก่อน ปั๊มได้รวมกัน รอบละ 4 ออนซ์ ตอนนี้ได้ 10 บางรอบ 12 เยอะสุดได้รอบละ 14 ไม่ได้กินอะไรที่ช่วยเพิ่มน้ำนม ทุกวันนี้ต้องปั๊มทิ้งวันละ 2 รอบ ตู้ไม่มีที่เก็บ😂😂😆 แต่ตอนที่น้องคลอดใหม่ๆ 3-4 วันแรกเค้ากินไออุ่น มีเหลืออยู่แต่ไม่รู้กี่ซอง ขอไปนับก่อนนะค่ะ จะให้ฟรี ออกแต่ค่าส่ง

ลองกินอินทผาลัมวันละ4-5เม็ดดูค่ะ(แต่เรากินวันละ2-3)บ้านนี้กินวันเว้นวันนมพุ่งตลอดเลยค่ะ✌️

บ้านนี้มีไออุ่นอยู่ 1 กล่อง และเลซิตินช่วยลดท่อน้ำนมอุดตันที่กินไปนิดหน่อยค่ะ

ค่าส่งเท่าไรคะ

ตามด้วยคนค่ะ นำ้นมน้อยลงเหมือนกันค่ะ