13 ตอบกลับ

มีหวังน๊า รอสัก 7 วัน ค่อยตรวจใหม่นะ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ ตรวจตอนไหน ก้อชัดเหมือนกันน๊า

เหมือนจะ2ขีดจางๆนะคะ ไว้หลังวันที่ประจำเดือนเคยมาค่อยตรวจอีกทีค่ะ

บ้านนี้ตรวจก่อนประจำเดือนมา 4 วันเพราะมีอาการเลยตรวจขึ้น 2 ขีดมาเลยค่ะ

เหนื่อยง่าย หน้ามืดเหมือนจะเป็นลมค่ะ

ควรเปลี่ยนยี่ห้อที่ตรวจนะคะ ในรูปมองแล้วมันเหมือนๆกันทุกอันเลย

เหมือนเห็น2ขีดเลยแม่ ลองอีกสักประมาน1-2อาทิตตรวจใหม่ดูค่ะ

มีหวังนะ เห็นขีดจางๆ อีกสักอาทิตย์นึงลองตรวจซ้ำนะ☺️

TapFluencer

น่าจะมีหวังนะคะ เหมือนเห็น2ขีด ตรง2อันข้างล่างค่ะ😊😊

แนะนำเปลี่ยนยี่ห้อตรวจตอนเช้าฉี่แรกของตอนเช้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ รอลุ้นอยู่เหมือนกัน😊

ลุ้นๆ ค่าา ตรวจหลัง ปจด 1 วัน ก็เข้มละค่ะ