25 ตอบกลับ

บ้านนี้นางดีดค่ะ555ดิ้นทั้งวันทั้งคืนเลย หมอบอกดีแล้ว เขาแข็งแรงมากเลยรู้มั๊ย เราก้อเข้าใจว่าลูกเราผิดปกติ ออกมาท่าทางจะดื้อเอาเรื่อง🤣🤣

บ้านนี้ก็เฉยๆเหมือนกันคะส่องไฟก็เงียบ😅เวลาดิ้นๆพอเปิดเสื้อจะดูท้องก็หยุดดิ้นเลย​ ขี้อายหรือเปล่าเเบบนี้🤣

เเม่บ้านนี้เหมือนกันค่ะเวลาเอาไฟส่องไม่ค่อยรุ้สึกดิ้นเท่าไร แต่เวลาเปิดเพลงให้ฟังดิ้นมากกว่าเอาไฟส่อง

แม่บ้านนี้ 34w แล้วเอาไฟฉายส่องน้องไม่ตอบสนองเลยค้ะ แต่ถ้าเปิดเพลงให้ฟัง น้องตอบสนองดีมากค้ะ.

บ้านนี้เปิดเพลง ส่องไฟ ไม่ค่อยดิ้นเท่าไหร่ แต่พอกินของหวานๆเย็นๆ ดิ้นดุ๊บดั๊บๆ เลยค่าา 😄

บ้านนี้น้องชอบดิ้นตรงกันข้ามค่ะ พอแม่กดกล้องปุ๊บ หยุดดิ้นปั๊บ พอแม่ไม่ถ่ายต่อ ดิ้นต่อจ้า

บ้านนี้33 +1 wk. ส่องไฟก้ไม่ดิ้นคะ กังวลกลัวลุกมีปันหาการมองเห้นคะ. เหนบ้านอื่นดิ้นหมดคะ

VIP Member

7เดือนส่องยังไม่ค่อยตอบสนองเลยจ้าแม่ น้องคงหลับ แม่กังวลอะไรคะ น้องคลอดมาปกติดีค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ลองส่องไฟฉายเหมือนกันไม่ดิ้นเลย แต่ปกติดิ้นทั้งวันนะค่ะ

ของเรา5เดือนค่ะตอนตื่นนอนกับตอนดึกๆต้องเปิดเพลง แล้วน้องจะครึกมากกกก😆😆