15 ตอบกลับ

ซาวด์​เห็น​เพศตั้งแต่12w หมอบอกเป็นผู้ชาย แต่ผลตรวจคัด​กรอง​บอกเป็นผู้หญิง หมอบอกก็คงผู้หญิงและ หมอก็ตรวจ2ครั้ง ก็ยังบอกว่าเป็นผู้หญิง​70% อีก30%ขอหมอว่าเป็นผู้ชายแล้วกัน จนตอนนี้28wถึงหมั่นใจว่าเป็นผู้หญิง​แต่นางให้แค่90% ไม่เต็มร้อย

ส่วนตัวเราไม่ซีเรียส​คะ แต่หมอเขายังคล่องใจ รูปทรงของน้องอยู่เหมือนมีจู๋ออกมานิดหน่อย​

TapFluencer

ซาวเห้น12wแฝดชายซาวครั้งที่สองก้แฝดชาย ส่วนตัวแม่อยากได้ผญ.ค่ะ😂😂 ครั้งต่อไปจะชายมั้ยนะ

ลุ้นต่อค่ะแม่555 บ้านนี้อยากได้ผญ.มากแต่ซาวกี่ครั้งหมอก้บอกจู๋ตลอดเลย😂😂

แม่ๆช่วยดูหน่อยค่ะ 13 week แบบนี้ ลูกชายมั้ยคะ ตื่นเต้นค่ะท้องแรก อยากได้ลูกชาย

บ้านนี้รู้เพศตอน 19 w ป้าหมอบอกผู้ชาย100% คนแถวบ้านบอกผู้หญิง แต่เชื่อหมอค่ะ😉😉

บ้านนี้หมอดู 3 รอบ คอนเฟิร์มรอบที่ 3 28w ว่าผู้ชาย 100% ซื้อเสื้อผ้าได้เลย

บ้านนี้ 14 สัปดาห์ แต่มายืนยันอีกรอบตอน 18 สัปดาห์ ลูกสาวจ้า

ตอน14วีคหมอบอก ญ ไหมคะ

บ้านนี้ 16 w 3 ค่ะ หมอบอกผช แน่นอน รอบหน้า อาจจะชัดกว่านี้

บ้านนี้รู้เพศน้อง18วีคค่ะ หมอบอกผญ.100% เชื่อหมอค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน15w2d หมอบอก80% ค่ะ แต่อิแม่กลัวไม่ชัว😂😂

24w เลยค่ะ เพราะลูกชายหันหลังให้หมอลูกเดียว 55555

5555 น่าจะกลัวจริงค่ะ เดือนต่อมานางเบ่งโชว์ใหญ่

ซาวตอน19+2ผช.ค้า ออกมาก็ผช. อิแม่ฝากครรภ์ช้า55