40 ตอบกลับ

ไม่ต้องคิดมากนะคะแม่ แม่ทำเต็มที่แล้วค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ

VIP Member

คุนหมอควรฉีดยาระงับคลอดให้นะค่ะ มันไม่ใช่ความผิดของแม่ดิ้นนะค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะแม่ อย่าเครียมมากน่ะค่ะไม่ดีต่อตัวเอง

แม่ทำดีที่สุดแล้วค่ะ เข้มแข็งนะคะ สู้ไปกับน้อง

อย่าโทดตัวเองนะคะ แม่ทำดีที่สุดแล้ว สุ้ๆค่พ

สู้ๆค่ะแม่เดี๋ยวน้องก็ แข็งแรงนะค่ะ

สู้ๆนะคะ​คุณแม่​ ขอให้น้องแข็งแรง​

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆน่ะคะแม่ สู้ๆคะ

เป็นกำลังใจให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ

สู้ๆค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัย