5 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน 26วีค หมอบอกน้องกลับหัวแล้ว แม่สังเกตคือน้องชอบดิ้นตรงใต้สะดือ แต่พอเข้า28วีค น้องดิ้นด้านบนซ้ายขวาปกติค้ะ น่าจะกลับหัวมาคืรแล้ว55

TapFluencer

บ้านนี้พึ่งไปอัลตร้าซาวด์มา คุณลุงหมอบอกว่า ยังอยู่ท่าขวางอยู่เลย แต่ก็ยังพอมีเวลา ภาวนาให้น้องกลับหัว

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 20 วีคแล้วค่ะ 😂😂 ไปซาวทีไรจะเห็นแต่น้องเอาหัวลง ไม่หมุนกลับขึ้นมาเลยจนตอนนี้

TapFluencer

บ้านนี้ 28week4day น้องกลับหัวแล้วค่า

การคลอดก่อนกำหนดก็มีปัจจัยหลายๆอย่างค่ะ เช่น น้ำคร่ำน้อย ปากมดลูกสั้น มีมูก แต่ของเราหมอบอกว่า ปกติค่ะ ไม่มีความเสี่ยงจะคลอดก่อนกำหนดค่ะ

VIP Member

30+3วีคยังไม่กลับเลยคะ

บ้านนี้จะ32วิคหมอบอกยังไม่กลับเลย