23 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะรู้ตอน5w3d ก่อนหน้าจะตรวจว่าตั้งครรภ์ยังไปวิ่งfunrun 5 km มาอยู่เลยค่ะ..พอรู้ก็รีบไปฝากครรภ์เพราะอายุ40แล้วค่ะ ได้ยามาบำรุงพร้อมกับตรวจเลือด ตอนนี้11w4d แล้วจ้า รีบไปฝากครรภ์นะคะ😄😄

คะ​ ขอบคุณ​นะ​คะ​😊😊

บ้านนี้เหมือนกัน รู้ตอน 3เดือนกว่าๆละ อิอิ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้รู้ตัวตอน 6 W ตอนนี้ 23W+4 จ้า

ดีใจด้วยค่ะบ้านนี้รู้ตอน5เดือนกว่าแร้วค่ะ

บ้านนี้รู้ตัวตอน 6วีคค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ก่อนรู้ว่าท้องมีอาการยังไงบ้างคะแม่

รู้สึก​คัดเต้าเจ็บ​หน้าอก​เหมือน​ตอนเป็นประจะเดือน​คะ

VIP Member

บ้านนี้รู้ตัวก็ประมาณ11wค้ะ 😁 ตอนนี้19+4w

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้รู้ตอน 4 วีค👼🏻💕

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้รู้ตอน 7w เลยค่ะ

บ้านนี้รุ้ตัวตอน3เดือนกว่าค่ะ😆😆