71 ตอบกลับ

VIP Member

คุณแม่ไม่ต้องเจ็บหลายรอบเลยถ้ามาทีเดียว ยินดีด้วยครับ

ขอให้ติดและปลอดภัยทั้งสามเลยนะ อย่าฝ่อจากแม่ไปนะ

ดีใจด้วยคะแม่ ผลตรวจอีกรอบมาเล่าสู่กันฟังอีกนะคะ

อยากได้แฝดอยู่นะคะ แต่คิดว่าตัวเองคงเลี้ยงไม่ไหว😂

มาไม่ได้ตั้งใจเลยค่ะ😊

VIP Member

โห..ตื่นเต้นมากค่ะแม่ อย่าลืมมาอัพเดตนะค่ะ

ตื่นเต้นแทนเลยแม่ ขอให้แม่แข็งแรง สมหวังนะคะ

สนุกสนานมากแน่นอนเลยย ตื่นเต้นแทนด้วยเลยค่ะ

ถ้ามี 3 คนจริงๆ จะบันเทิงมากเลยนะคะ ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณ​มาก​ค่ะ​รอลุ้นใจจดใจจ่อเลยค่ะ😊

ดีใจแทนเลยค่ะคุณแม่ มาทีเดว3เลย สุดยอดเลยจ้า

VIP Member

โหหห มีลุ้นแฝด 3 เลยหรอคะ ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ