41 ตอบกลับ

อยากรู้ว่าถ้าเเอบบีบมะนาวใส่เเก้วได้ไหมคะ😂กลัวหมอเห็น

บ้านนี้โดน2รอบค่ะ รอบแรก 100g รอบสอง 50g อร่อยค่ะ ถูกใจเลย 🥰🥰🥰

บ้านนี้งงมาก หมอให้กลืน 100 กรัมเลย ห้ามกินมะนาวด้วย

บ้านนนี้กินเป็นขวดค่ะ หวานเลี้ยนๆ ได้กิน3ขวด

หวานเหมือนน้ำเชื่อมใส่น้ำเปล่านิดหนึ่งค่ะ

แล้วแต่คนไหมคะ สำหรับเราอร่อยค่ะ ชอบมาก555555

อ้วกพุ่งค่ะทางนี้ จากใจคนไม่กินหวาน55555

จากใจบ้านนี้เลยค่ะแม่ หวานเป็นลม😅

หวานแต่ไม่บาดคอค่ะ กลืนได้ปกติ

หวานฝาดคอจ้าแม่ รพ.มีน้ำเย็นให้😅

แม่ไม่ต้องกลัวค่ะ มันเป็นน้ำตาลกูโคสเฉยๆ หรือน้ำเชื่อมนั้นแหละแม่ ฟิวส์เดียวกัน😅