อยากรู้ น้องเพศ ญ หรือ ช ค่ะ

รพ.รัฐไม่ได้ตรวจดูเพศให้ มีแต่ภาพมาให้ น้องอ้าขาให้ดู

อยากรู้ น้องเพศ ญ หรือ ช ค่ะ
215 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ฝากรัฐค่ะ แต่หมอสูติที่นี้ ดูแลดีมาก บอกทุกอย่างถามตอบได้หมดถ้าแม่อยากรู้อะไร อธิบายดีติดตามผลตลอด บ้านนี้เป็นผู้ชาย 19w

Post reply image
VIP Member

ซาวตอน 13w6d ท้องแรก หมอไม่บอกอะไรเลยค่ะ บอกแค่ว่าน้องนอนหลับอยู่ ฝาก รพ. รัฐ อยากรู้เพศมากค่ะ แบบนี้พอจะดูออกบ้างไหมคะ

บ้านนี้ 18w3d ไปซาวหมอก็ไม่ดูเพศให้ค่ะ แม่ใจร้อน ไปที่คลีนิคเลยค่ะ ซาวดูเพศ 400 บาท 🥰 บ้านนี้ได้ ช ค่ะ จู๋ชี้โด่ แบบนี้เลยค่

อิจฉาได้รูปซาวด์ ของเราเสียตังซาวด์ที่รพ.ทุกเดือนแต่ขอหมอๆบอกปกติทางรพ.ไม่ได้ให้ ต้องไปเสียซาวด์แยกดูเพศเอาค่ะ

ต้องถามค่ะ ว่าหญิงหรือชาย เราก็ รพ.รัฐเขาก็บอกนะคะ แต่ไม่ชัดแต่อาจจะเพศหญิง เดือนหน้าซาวด์อีกรอบรู้เพศชัวร์ๆ😊

3y ago

เคยถามเเล้วหลายครั้งก็ไม่รู้ 555

เราฝากคลีนิค ยังไม่เคยได้รูปซาวด์น้องเลยค่า 😂 ขนาดเสียตังค์ ทำได้แค่ถ่ายรูปเอาเอง

3y ago

เราได้ทุกเดือนเลยจร้าา ☺️

น่าจะผู้ชายนะคะ ของเราก็ผช. จู๋ชี้มาเลย🤣หมอบอกไปยังขำไปทั้งคนไข้ทั้งหมอ

2y ago

อยากได้ลูกชายเหมือนบ้านนี้จัง

ทำไมไม่ได้บอกค่ะโรงพยาบาลที่เราฝากดีมากซาวด์ให้ทุกเดือนบอกละเอียดมากหรือเป็นเพราะโรงพยาบาลนั้นๆด้วย

บ้านนี้ดูไม่ออกค่ะ ชายหรือหญิงไม่รู้ค่ะ รบกวนแม่ๆดูให้หน่อยค่ะ

2y ago

ญ ค่ะ

บ้านนี้ก็ฝากโรงพยาบาลรัฐเหมือนกันค่ะ แต่ไปซาวด์ดูเพศเองราคาอยู่ที่ประมาน1000 กว่าบาทค่ะ ได้ผู้ชายค่าาา