22 ตอบกลับ

VIP Member

เราก็ท้องแฝดค่ะ มันจะมีตรวจแฝดแบบธรรมดา20kเเต่หมอบอกว่ามันไม่ตรวจโครมโมโซมxไม่ละเอียดและมันจำเป็น หมอเลยเลือกอีกตัวเราเสียค่าตรวจไป27kค่ะ รพ.เอกชน

ครรภ์แฝดเหมือนกันค่ะ หมอก็บอกแบบเดียวกันเลย ถ้าอยากตรวจต้องไปเอกชนประมาณ2หมื่นเหมือนกันค่ะ (อยุ่สุรินทร์เหมือนกันค่ะ) (ฝากอยุ่โรงบาลลำดวน)

ของเราฝากที่รพ.ปราสาทค่ะ

เดี๋ยวนี้ การตรวจ nipt มีหลายเจ้าให้เลือก บริการตรวจถึงบ้าน ทั่วประเทศด้วยนะคะ ลองหาในเฟซบุ๊คค่ะ ขึ้นมาเต็มเลย 😂 ราคาก็เริ่มต้นที่ 8000 ค่ะ

บ้านนี้ไม่แฝดค่ะ ใช้ตรวจแบบเจาะน้ำคร่ำ เจาะที่คลินิกที่ฝากครรภ์ 5000 บาท รอผลเดือนนึง รู้เพศด้วยพร้อมเลย

เราตรวจทางเลือด แบบพิเศษ ราคาไม่ถึงนะคะเราจ่ายไป1หมื่อต้อนนิดหน่อยเองคะไม่ถึง2นะคะ

บ้านนี้ไม่ได้ท้องแฝดค่ะ แต่ว่าเจาะน้ำคร่ำไปแล้วรอประมาณ1เดือนค่ะถึงได้ผลตรวจ

เราตรวจของเจ้านี้ค่ะ มาเจาะเลือดให้ที่บ้านแต่เราครรภ์เดี่ยวลองสอบถามดูค่ะแม่

ยูชลบุรีที่แม่ฝากครรภ์ตรวจนิตตี้16500ตรวจทุกโรครุ้ผลรุ้เพศคะ

VIP Member

https://www.facebook.com/NiftyBGI?mibextid=LQQJ4d แนะนำเพจนี้ค่ะ ยังงไงลองเข้าศึกษาก่อนได้ค่ะ

ครรภ์แฝดจะตรวจยาก แยกแบบพิเศษค่ะ ราคาเลยค่อนข้างแพง