32 ตอบกลับ

แนะนำใช้eve’s ราคาต่อเซ็ตอาจแรงหน่อย แต่ดี เราใช้ตั้งแต่ท้อง2เดือน เลิกใช้ตอน7เดือน ไม่แตกค่ะ

บ้านนี้ใช้ทุกตัวที่ว่าดีค่ะ ไม่แตกไม่ลาย พอเดือนที่9ก่อนคลอดไม่รอดจ้าแตกเหมือนเดิมจ้า555

ออยอะไรก็ได้ ส่วนตัวใช้ของ boots สลับกับน่ำมันมะพร้าว+ Nivea ตลับน้ำเงินค่ะ ตอนนี้ 37w+4 ยังรอดอยู่

เราใช้นีเวียตลับน้ำเงิน กับ ยูเซอริน โอเมก้า โลชั่น คะ ตอนนี้33วีค ยังไม่แตกนะคะ😅

ทานีเวียกระปุกน้ำเงินกับมาม่าชอยส์ค่ะ ช่วยได้ค่ะมีแตกลายนิดหน่อยค่ะ

บ้านนี้ใช้อีฟส์ออยค่ะ ไม่แตกเลยชุ่มชื่นไม่มีดำ

ใช้ของ eve's สามีซื้อมาทาให้ค่ะ ก็ยังไม่แตกนะคะ

Super Mum

ใช้ palmer ค่ะ ทั้ง 2 ท้อง ไม่มีรอยแตกลายเลยค่ะ

นีเวียกระปุกสีน้ำเงิน+น้ำมันมะพร้าวค่ะ​

น้ำมันมะพร้าว เจลว่าน ครีมโกโก้บัตเตอร์