2 ตอบกลับ

จะอธิบายยังไงดี 555 อันนี้เอาที่เรารู้มาแบ่งปันนะคะ ดิ้น- ก็คือเขาขยับตัวไปๆมาๆค่ะ ตอด - จะประมาณว่า น้องกระตุก มาๆหายๆ แม่นึกภาพ ปลาเล็กตอดเหยื่อก็ได้ค่ะ สะอึก - เหมือนเราสะอึกอะค่ะ จะกระตุกเป็นจังหวะ อึก อึก อึก

ขอบคุณ​มากนะคะ ตอนนี้ที่เป็นอยู่​น้องน่าจะตอดกับสะอึกอยู่ ดิ้นยังไม่ค่อยบ่อยเท่าไร 🙏🙏

ดิ้น / จะรู้สึกดุ้กดิ้กไปมา นูนบ้างเบี้ยวบ้าง สะอึก / ตุ้บๆแบบสม่ำเสมอ ตอด / รู้สึกแค่เบาๆ ท้องไม่เบี้ยวไม่โย้

ขอบคุณ​มากนะคะ🙏🙏