137 ตอบกลับ

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นต์มากน่ะค่ะ แม่กะว่าพรุ่งนี้จะไปฝากครรภ์ล่ะ 🥰

เบื่อคำถามโง่ๆแบบนี้ข้างกล่องมีเขียนบอก กรุณาอ่าน!!!

VIP Member

อ่านข้างกล่องก่อนตรวจรึปล่าวคะ อยากรู้ให้อ่านเลยจ้า

VIP Member

ท้องคะ #ข้างกล่องไม่บอกหรอก ถ้าขึ้นแบบไหนท้องไม่ท้อง

เผอิญโยนกล่องทิ้งไป แล้วหาไม่เจอหรือป่าวคะ

อ่านข้างกล่องบ้างนะค่ะ ศึกษาข้อมูลมั้งนะค่ะ

ไม่น่าจะท้องมั้งแม่ ถ้าท้องน่าจะ3ขีด🤣

จักสิถามหาสิแตกหยัง 😅😅

คุณแม่อายุเท่าไหร่คะ ข้างกล่องมีบอกค่ะ

VIP Member

น่าสงสารจังนะค่ะ คงอ่านภาษาไทยไม่ออก

ท้องขึ้น3 ขีดค่ะแม่ แบบนี้ไม่ท้องนะคะ

VIP Member

ท้องจ้า ของเราจางมากตอนนี้ 7 เดือนแล้ว😅