41 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตรวจเลือดพ่อประมาณ500กว่าคะรพ.รัฐ.(ตรวจโรคไม่ไม่อยุ่ในสิทธิ30

ขอบคุณค่ะ

ของเรารวมค่าฝากครรภ์กับค่ายา1000พอดี ได้ตรวจแต่เลือดแม่คะปกติดี

บ้านนี้ฝากคลีนิก/ไม่ได้ตรวจเลือดพ่อค่ะ/ตรวจแต่ของแม่

ไม่แพงนะค่ะ ถ้ารัฐเราฝากที่ศิริราชก็พันนิดๆ

ฝากโรงบาลรัฐไม่เสียค่ะตรวจฟรีทั้งพ่อและแม่

บ้านนี้หมอไม่ตรวจพ่อ ตรวจแต่แม่ งงเลย ท้องแรก

ถ้าแม่ปกติพ่อก็ไม่ตรวจจ้าแม่

ตรวจแต่แม่ก็ได้ค่ะ ถ้าเสี่ยงถึงจะตรวจพ่อ

รู้สึกว่าลูกคนแรกพ่อไม่เสียค่าตรวจนะคะ

โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์เสีย680บาทค่ะ

บ้านนี้ตรวจค่ะ. เสีย600. รพ.รัฐบาล