76 ตอบกลับ

หงายค่ะสบาย นอนตะแคงทับแขนปวดแขนมาก นวดก็ไม่ได้ 🤣🤣

ตะแคงซ้ายนอนได้นานสุด แล้วก็ขาวกับนอนหงายนิดหน่อย

นอนหงายค่ะ ตะแคงไม่ได้เลยเจ็บหว่างขามากกกกกกกก

นอนตะแคงซ้ายค่ะ นอนจนมือชา ขาชาไปข้างนึงเลยค่ะ

อยากนอนหงายจังเลยคะ แต่ไม่ได้ๆค่ะ ต้องตะแคงคะ

นั่งค่ะ นอนท่าไหนก็ปวด ตะแคงทางไหนก็ปวด โธ่!!!!😭

นอนหงายสบายค่ะ ตะแคงตื่นมาแล้วเจ็บ😭

VIP Member

ชอบนอนหงายคะ ตะแคงทับแขนปวดมากเลยคะ

ตะแคงขวาค่ะ ตะแคงซ้ายปวดเมื่อยมาก

ตะแคงซ้ายบ้างขวาบ้าง สบายทั้ง2ค่ะ