(ยาวหน่อยนะคะ) เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เป็นลมหัวฟาดเครื่องจักรในโรงงาน คนที่เห็นเหตุการณ์บอกว่าล้มไม่แรงค่อย ๆ ล้ม แต่หัวฟาดเครื่องจักรแรง เราเลยห่วงเรื่องแท้ง แต่ไม่มีเจ็บท้อง เลือดไม่ออก โทรปรึกษาหมอแล้วหมอบอกถ้าไม่มีเลือดก็ไม่ต้องไปหาหมอ ใจจริงอยากไปหาหมอให้หมอตรวจ แต่ไปคลินิคซาวน์ทีก็หมดเยอะเราไม่มีเงิน อยากถามแม่ๆ ว่า เป็นไปได้ไหมถ้าเราท้องอ่อนๆไม่ปวดท้องเลือดไม่ออก ไม่มีน้ำอะไรไหลมาแล้วเราจะแท้ง พอดีน้ำหนักเราลดลง ปกติมันจะขึ้น หรือเพราะเราเครียดคะ ( 3 เดือน )

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ