167 ตอบกลับ

กินได้ค่ะ บ้านนี้ก็กินยุ บ้านนี้เป็นบ่อยมาก เป็นทุกวันเลยก็ว่าได้

เป็นเหมือนกันค่ะเข้าใจว่ามดลูกขยายตัวมาตลอด 55555 เลยไม่ได้หายาทาน

VIP Member

บ้านมีซื้อแบบขวดติดบ้านไว้เลยค่ะห้ามขาด เวลาเป็นทีทรมานมากค่ะ

กินได้ค่ะ ไปหาหมอมา หมอก็ให้ กาวิสคอน มากินค่ะ

กินได้ค่ะ​ มีอาการเหมือนกัน​ ไปหาหมอมาก็ได้ยากาวิสคอนมาทานค่ะ

VIP Member

เราก็เป็นค่ะ คุณหมอก็ให้กาวิสคอนมาทานค่ะ😊

ทานได้ตั้งแต่ท้องอ่อนเลนค่ะ ไม่ดูดซึม สอบถามคุณหมอแล้วค่ะ

ได้ค่ะ ตอนนั้นแพ้ท้องมาก หมอที่ตรวจครรภ์เคยสั่งให้กินค่ะ

ทานกาวิสคอนได้ค่ะ แต่ตัวอื่นที่มีแอลกอฮอล์ทานไม่ได้นะคะ

บ้านนี้แบบน้ำค่ะ สลากสีเขียว เป็นตั้งแต่ไตรมาสแรกเลยค่ะ