29 ตอบกลับ

VIP Member

มือเช้าเราก็11โมง-เที่ยงกว่าทุกวันค่ะ 😂 เราทานเวลานั้นตลอด แล้วทานยาตาม

เรากินก่อนนอนค่ะตัวนี้ กินตอนเช้าไม่ได้ค่ะ เราอ้วกแตก มึนหัวตลอด

กินได้คะ. กินพร้อมข้าวก็ได้. ยกเว้น นมคะ กินพร้อมกับนมไม่ได้

เรากินก่อนนอนค่ะ เพราะกินแล้วอาเจียนหมอเลยให้กินก่อนนอน

ตัวนี้หมอให้เราทานก่อนนอน ส่วนแคลเซียมทานหลังอาหารเช้า

ทานได้ตลอดเวลาค่ะ แต่ต้องทานให้ครบทุกวันค่ะ

เรากินก่อนนอนตั้งบนตู้เย็นไม่ลืมแน่ๆจ้า

ถ้ากินตอนเช้าไม่ได้ ก็กินก่อนนอนค่ะแม่

เรากินตัวนี้ก่อนนอนค่ะ จะได้ไม่ลืม

กินตอนไหนก็ได้ค่ะ แต่ต้องกินทุกวีน