78 ตอบกลับ

บ้านนี้37วิคเจบเตือนทุกวันเลยค่ะปวดหน่วงบ่อยท้องแขงตลอดแต่ก้ยังไม่มีวี่แวว

เจบปวดหน่วงแบบจะเปนประจำเดือนค่ะแม่เหมือนจะปวดท้องถ่ายไปนั่งถ่ายกะถ่ายไม่ออกบ้านนี้เปน2วันติดแต่ยังนิ่งยุ่เลยค่ะแม่

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด16เมษาไม่มีอาการใดๆแค่เจ็บเตือนเชยๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่มมีน้ำเดินแค่ปวดท้องเลยไปหาหมอบอกเปิด3เซนแล้วผ่าคลอดค่ะ

เป็นค่ะอยุ่จน40สัปดาห์กับ2วันเลยถึงตะมีอาการเจ็บท้องแล้วคลอดเลยค่ะ

39+4 แล้วคะ ปวดเตือนบ่อยมากๆๆๆคะ ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ถี่ อยากแตกแล้วจ้า

VIP Member

เท่ากันเลยคะ บ้านนี้ก็ 38+2 แต่เริ่มปวดท้องขึ้นมาบ้างแล้วคะ เจ็บๆหาย

38+5 มีเจ็บเตือน2ครั้งล่ะก็หายไปเลยค่ะ วันที่11นี้หมอนัดฉีดยาเร่งคลอด

ปวดท้อง ท้องแข็งเป็นปั้น พอเปลี่ยนท่านอนก็จะหาค่ะ

เงียบเหมือนกัน​ ใจไม่ดีเลย เด็กตัวใหญ่มากด้วย​ กลัวหมอจับผ่า

เราไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยพอเลยกำหนดคลอด2วันปวดท้องคลอดเลยจ้า

เคยคะ40+week ยังไม่มีอาการใดใด จน41+ หมอเลยเร่งคลอด เกือบโดนผ่าเลย