คุณป้าข้างบ้าน

ยังมีคนคิดแบบนี้อีกหรอคะ สิวขึ้นไม่สวยต้องได้ลูกชายแน่ๆเลย ถ้าได้ลูกสาวแม่ต้องขาวขึ้น หน้าต้องใส เอาอะไรมาวัดคะคุณป้าเขาเป็นหมอหรอคะตัดสินทุกอย่างรู้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องตัวเองเลยค่ะน่าเบื่อจริงๆ ทำเป็นมาถามว่าได้ลูกผู้หญิงหรือผู้ชายเราก็บอกยังไม่รู้แล้วมาพูดตัดสินไปก่อนว่า ได้ลูกชายๆแน่ๆเลยถ้าได้ลูกสาวต้องสวยขึ้น ฉันนี่โมโหเลยนะคะ นี่ก็เห็นป้าเขาได้ลูกสาว2คนนะคะแต่ก็ไม่เห็นป้าเขาจะสวยขึ้นเลย55555 เอาจริงถ้าจะทักแบบนี้อย่าทัก #คุณป้าข้างบ้านไม่มีมารยาท

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ