51 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่เคยได้เลย

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 😊

ขอบคุณค่ะคุณแม่😍😘

VIP Member

สะสมคะแนนมากี่ปีละคะ

นานมากเลยคะ

อยากได้บ้างจังค่ะแม่

สะสมคะแนนแล้วมาแลกรางวัลกันค่ะแม่ มีรางวัลที่น่าสนใจเรื่อยๆเลยค่ะ😍

ต้องรีบสะสมบ้างแล้ว55

สะสมคะแนนทุกวัน สูงสุดวันละ30คะแนนรีบเลยค่ะแม่ เอาคะแนนมาร่วมประมูลสนุกๆกันค่ะ 😍

แลกไม่ทัน ของหมดก่อน

ของรางวัลมาใหม่เรื่อยๆเลยค่ะแม่ เก็บคะแนนรอค่ะ หรือจะรอประมูลทุกวันจันทร์ก็ได้คะแม่ สนุกแถมได้รางวัลในคะแนนที่ต่ำกว่าแลกเองค่ะ แต่ต้องบิดให้ทันค่ะ❤

VIP Member

อยากแลกเหมือนกันจ้า

ของรางวัลมาใหม่มีแต่ของรางวัลน่าเเลกทั้งนั้นเลยค่ะแม่ สะสมคะแนนไม่ทันแล้วว😂😂

โชคดีจังเร้ยคุณแม่

ขอบคุณค่ะแม่😍

อยากได้บ้างจังค่ะ

ตอนนี้ในแอปรางวัลใหญ่คือม้าโยกยูนิคอร์น สะสมคะแนนเเลกกดแลกได้ค่ะแม่

สุดยอดเลยคะแม่