33 ตอบกลับ

VIP Member

2 สิงหา 38+5 ปากมดลูกเปิด1เซ็น ไม่ยอมเปิดเพิ่มสักที 😂😂😂

บ้านนี้19สิงหา กลางคืนแทบนอนไม่ได้เลยค่ะอึดอัดมากๆ

บ้านนี้กำหนด 5สค.เหมือนดันค่ะตอนนี้38+2ยังไม่ออกเลย😂

บ้านนี้15สิงหาค่ะตอนนี้เดินลำบากปวดไปหมดทั้งตัว

วันเดียวกันเลยค่ะ เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทำไรลำบากไปหมด

บ้านนี้20สิงหาคมค่ะ ตื่นเต้นมากท้องแรกด่วยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่า คุณแม่มีอาการเจ็บท้องหลอก ท้องแข็งบ้างไหมคะ

นี่12สิงหาแต่น้องแฝดเลือกเป็นวันที่29มิถุนา

8 สิงหา ลุ้นทุกวันค่ะมีแต่อาการหลอกๆ😂😂

อาการเปนยังไงบ้างค่ะ

บ้านนี้กำหนด คลอด20สค แต่ได้คิว นัดผ่า 16สคคะ

38+1 ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่ กำหนดคลอด 6 สิงหา

บ้านนี้กำหนด 2สิงหายังเงียบอยู่เลยค่ะ🥹