35 ตอบกลับ

VIP Member

แพ้ตอนเดือนที่2-3ค่ะ ทรมานมาก แต่ก็ผ่านมาได้ คุณแม่สู้ๆนะคะ

เป้นอยุ่เหมือนกันค่า..ท้องแรก..เดียวหายเดียวอาเจียน

นี้ก้อแพ้หนักมากได้แอดมินต้องหลายรอบหายตอน6เดือน

VIP Member

เราแพ้วันเดียว ทีเหลืก็มีแค่พะอืดพะอมเหม็นอาหาร

เด่วก็หายค่ะ ช่วง4เดือน แพ้เหมือนกันค่ะช่วงแรก

VIP Member

เราค่ะ ตอนนี้จะ 18 w แล้ว ยังอาเจียนอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ห้าเดือนกว่าค่ะ กว่าจะกินได้จริงๆ

Super Mum

เราก็แพ้หนัก ดีขึ้นตอน 16w ค่ะ สู้ ๆ นะคะ ✌️

ขิงหั่นชิ้นบางๆกินดูค่ะช่วยได้เยอะเลย

24 สัปดาห์ แล้ว ยังไม่หายเลยค่ะ