37 ตอบกลับ

ไปหาหมอเถอะคะ

เราออกเยอะเป็นปจดเลย​ตอน5_6สัปดาห์ คิดว่าปจด.​ มารู้ว่าท้องตอนไปซาวเนื้องอก​ น้องก้ยังอยู่ตอนนี้10วีคละค่ะ​ก็​ ระวังตัวเอง​ ลุ้นทุกวันเลย​ แต่ตอนนี้เลือดหยุดละนะคะ​ เรากินยากันแท้ง​ กับสอดยาด้วยค่ะ

คลอดใกล้ๆกันเลยค่ะ สู้ๆเหมือนกันนะคะ😍

หาหมอเลยค่ะ

ไปหาหมอค่ะ

ของหนูออกเยอะกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้ก็ยังออกแต่ไปหาหมอหมอซาวให้ก็เจอตัวน้องกับหัวใจเต้นอยู่นะคะ คุณแม่กี่วีคแล้วคะ

VIP Member

กี่วีคแล้วคะแม่

ใช่ค่ะแม่พักผ่อนเยอะๆ งดเดินทางนอกจากไปหาหมออย่างเดียวค่ะแม่

VIP Member

หาหมอด่วนค่ะ

ขอบคุณค่ะ