77 ตอบกลับ

6เดือนกับ3สัปดาเยี่ยวตอนกลางคืนคืนละ4-5รอบกว่าจะเช้าทุกคืน

VIP Member

บ้านนี้ไม่เลยค่ะ ไม่เหมือนช่วงแรกเดินวกไปวนมาแต่ห้องน้ำ

VIP Member

บ่อยมากค่ะฉี่เสร็จสักสิบนาทีไม่นานก็ปวดอีกฉี่นิดเดียว

VIP Member

8เดือน ยิ่งบ่อยค่ะ กว่าจะได้นอน ชั่วโมงนึงสิบรอบเลยค่ะ

VIP Member

บ่อยตั้งแต่ตั้งครรภ์เลยค่ะ ท้องคนแรกไม่บ่อยแบบนี้เลย

บ่อยมากค่ะ ยิ่งตอนกลางคืน6-7 รอบเกือบทุกชั่วโมงเลยค่ะ😂

เป็นค่ะ พอหลับสนิทก็ต้องตื่นกลางดึกเพราะปวดฉี่มาก😂

บ่อยมากกกกกก ไปไหนไกลๆไม่ได้เลยปวดแบบจะอั้นไม่อยู่

บ่อยมากค่ะ บางทีปวดแบบสุด ๆ พอไปนั่ง ออกแค่นิดเดียว

7เดือนกว่าฉี่บ่อยมากยิ่งตอนกลางคืนหนักเรยค่ะ