49 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ จะผ่านเรื่องนี้ไปด้วยความเข้มแข็ง ภาวนาให้สามีคุณกลับมารักและมาดูแลคุณกับลูกเหมือนเดิมนะคะ สู้ๆคะ

VIP Member

ทรมานใจจริงๆแบบนี้ แต่ต้องทำใจยอมรับให้ได้ ค่อยๆคิด ค่อยๆเลี้ยงน้องไป เดี๋ยวคงลืม ดูแลลูกให้ดีที่สุด สู้ๆคะ

ของเราแฟนขอเลิกตั้งแต่ได้6เดือนตอนนี้ได้8เดือนแล้วเค้าไม่สนใจเรยเค้าไปมีผู้พุดกับเราทีไรก็จะเลิก

สุ้ๆนะคะลูกคือทุกสิ่งเขากล้าที่จะทิ่งเราไปขนาดนั้นอย่าเสียใจนานนะคะสุ้เพื่อลูกค่ะ

สู้​สู้​นะคะ​ สู้​ต่อไปคะเพื่อลูกของคุณแม่และตัวคุณ​แม่​เอง♥️

VIP Member

ผช แบบนี้ปล่อยมันไปเถอะค่ะ เลี้ยงลูกของเราให้ดีที่สุดนะคะ 🥰

สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะเพราะเราก็ใกล้จะเป็นแบบนั้น

สู้ๆค่ะ บ้านนี้เลิกกับพ่อของลูกตั้งแต่ท้องได้5เดือนค่ะ

เป็นเหมือนกันกันเลยค่ะ อย่างใงก็สู้ๆน่ะค้ะ✌️✌️

สู้ๆ คนนั้นอาจจะไม่ใช้คู่ชีวิตของเรา