8 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็แฝดค่ะ​ ไปซาวด์ที่คลีนิคตอนอายุครรภ์19w หมอบอกเห็นน้องครบทุกส่วนแล้ว​ สมบูรณ์​ แค่ยังยืนยันไม่ได้ว่าเป็นปากแหว่งเพดาน​โหว่รึป่าว​ แนะนำที่คลีนิคเลยค่ะ

VIP Member

ไปคลินิคหมอเฉพาะทางนะคะ ถ้าไปคลินิคฝากทั่วไปก้บอกปกติดี บ้านนี้ฝากคลินิคฝากทั่วไปนี่แหละคะ ปกติดี พอไปคลินิคเฉพาะทางเท่านั้นแหละ กรวยไตโตทั้ง2ข้าง

VIP Member

ไปซาว์ดที่คลินิคเลยคะแม่ บ้านนี้ก็จะไปซาว์ดที่คลินิกให้ละเอียดเหมือนกันคะ

หมอเขาคงไม่มั่นใจจริงๆแหละค่ะถ้าอยากรู้ก็ไปซาวด์คลินิก

ไปซาวที่อื่นดีกว่าค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไปซาวคลินิคเพิ่ม

ไปซาวคลีนิคเร้ยคะแม่เพื่อความสบายใจของเรา

VIP Member

ไปคลินิคเลยค้ะแม่

ไปคลีนิคเลยแม่