45 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 23 สัปดาห์ ปวดตรงหว่างขาจี๊ดใส่โหนก ทรมาน

36w นอนลำบาก ตื่นทุกครั้งที่พลิกตัว ลุกทีเจ็บปวด เหมือนกันค่ะ

ตอนนี้เรา 25 สัปดาห์ ปวด ตรง กระดูกจิมิ แต่ไม่มาก ตอนขยับตัว

เปนเหมือนกันค่ะ​ 36W ค่ะ​ ส่วนมากจะเจบตรงขาหนีบและจิมิ๊ค่ะ

ปกติจ้าน้องกลับหัวแล้วทนปวดไปยาวๆจนกว่าจะคลอดเลยจ้าาา55

เป็นเหมืินกันค่ะ32วีคคุณหมอบอกเป็นเพราะน้องกลับหัวแล้ว

เป็นเหมือนกันคะท้องแข็งตลอดเวลาด้วยเจ็บมากๆท้องสี่คะ

เคยเจ็บยุค่ะช่วงครรภ์30วิคขึ้นไปตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ

ตอนนี้ 27 week ก็เจ็บเหมือนกันค่ะ เวลานอนขยับตัวที ปวดมาก

31w5d.. เป็นเหมือนกันค่ะ..เวลานอนขยับตัวทีนี่น้ำตาไหลเลย