2 ตอบกลับ

เราหาหมอค่ะ ให้หมอจ่ายยาให้ แต่ก็ทนไม่ค่อยกิน หากอาการแย่มากถึงกินค่ะ ตั้งแต่ท้องมา 7เดือนครึ่ง ทุกเช้าเราจะจาม ฟึดฟัดๆ แต่กินยาจริงๆแค่สองครั้งค่ะ ปรึกษาหมอดีที่สุดค่ะ

ของเรามีน้ำมูกเคืองจมูกมาตลอด​ แต่เพิ่งมีคันตามมือเท้า​ เพิ่งเป็น​ แต่คันมากยิ่งเกายิ่งคัน​ แดงด้วย

เป็นหอบหืดด้วยคะแพ้ฝุ่นและควันยิ่งตอนเช้าๆอาการเย็นๆหน่อยก็เริ่มเป็นละชอบจามและก็น้ำมูกไหลเป็นเกือบทุกวันต้องกินยาแก้แพ้ที่คนท้องทานได้คะ