17 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ แพนิคไปหมด ทั้งควันพิษ ทั้งโควิด ฉีดแอลกอฮอล์จนมือจะเปื่อยหมดแล้ว เพราะมาทำงานที่สมุทรปราการ 😅 สงสารทั้งตัวเองและลูกในท้องเลยค่ะ ภาวนาให้ตัวเองได้ทำเรื่องย้ายเร็วๆ

เป็นค่ะ เหมือนหายใจได้แค่ครึ่งเดียว คัดจมูก บางทีรู้สึกเหมือนเป็นไข้แต่วัดแล้วไม่มีไข้ แอบจิตตกเรื่องโควิดเหมือนกันค่ะ

จริงค่ะแม่ ทุกวันนี้ งงไปหมดแล้ว นี่อาการคนท้อง หรือฉันติดโควิดกันแน่ ระแวงไปหมด 😂

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ได้แต่พยายามคิดในแง่ดีว่าเป็นอาการคนท้อง จะได้ไม่เครียด บ้านนี้ยังทำงานทุกวันอยู่เลยค่ะ

เป็นไอมีเสลดจะเป็นเดือนแล้วกินยาอะไรก็ไม่ได้ทรมานมากๆแต่ไม่มีน้ำมูกไม่มีไข้แต่เป็นเสลดเยอะมากๆ

เป็นคะ ทำอะไรนิดหน่อยเดี๋ยวนี้คือเหนื่อยเลยเหมือนเหนื่อยมากทั้งที่ทำไปเเค่นิดเดียว

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่พอได้อ่านอาการแม่ๆแล้วโอเคร แม่ไม่ได้เป็นคนเดียว😅

เป็นเหมือนกันค่ะหลับก้อไม่ค่อยสนิทหายใจก้อไม่เต็มปอดแน่นอึดอัดไปหมด

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่เอายาดมมาดมตอนตื่นทุกวัน ว่าได้กลิ่นอยู่มั้ย 😅

เป็นค่ะ เป็นมา3-4 วันแล้ว คันคอ ไอ คัดจมูก ยิ่งเป็นภูมิแพ้อีกด้วยค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะแม่ จะเริ่มหายใจคล่องขึ้นช่วงท้องลด