11 ตอบกลับ

เป็นอาการปกติ ของคนท้องช่วงไตรมาสที่3 คะ เป็นทุกคน แนะนำนอนแก้ผ้า ไม่ต้องใส่อะไรเลยละห่มผ้าเอานะ จะได้นอนสบายขึ้น แต่ถ้าไม่หลับ ก็ไปหลับเช้าก็ได้คะ แต่ไม่ต้องฝืนตื่นนะคะ ให้ร่างกายได้นอนพัก ตื่นกี่โมงก็ชัง ไม่งันร่างกายได้เพลียได้หมดแรงแน่นอนคะ

จริงคะแก้ผ้านอน หลับสบายมากคะ เราเป็น 35week6dayแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้31week นอนตี2 ตี3 ทุกคืนเลยค่ะ นอนไม่หลับเลย ยังตื่นเช้าตรู่อีก แต่ก็จะนอนกลางวันช่วย นอนเยอะหน่อยอ่าค้า

เหมือนกันเลยค่ะ​ นี่37wแล้วยิ่งใกล้คลอดยิ่งนอนไม่หลับ​ บางทีกังวลกลัวลูกคลอดด้วยน่าจะมีส่วน555555

พยายามนอนกลางสันช่วยค่ะเพราะบ้านนี้ก็เป็นค่ะ ยิ่งตอนนี้ไกล้คลอดแล้วก็ยังเป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้38wแล้วยิ่งเป็นเยอะกว่าเดิม อาศัยนอนกลางวันเอาค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-76923)

VIP Member

เป็นค่ะ ตื่นบ่อยมาก ตื่นเพราะปวดฉี่จะเข้าห้องน้ำแบบนี้อ่ะค่ะ

เหนื่อนกันเลนค่ะหนูก็เป็นค่ะ.บ้างวันนอนตี4เลยค่ะ.

บ้านนี้ 9 วีค ก็เป็นค่ะ ไม่ค่ะนอนแต่ตื่นเร็ว

บ้านนี้27w+1ก็เป็นเหมือนกันค่ะ