46 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าพันนี้น้องเป้นตัวยังค่ะ 15+2 ค่ะ แต่เวลาซาวด์หมอไม่ให้ดูค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อันนี้ซาวด์ตอน5w6d ตอนนี้20wน้องแข็งแรงดีค่ะ คุณแม่ใจเย็นๆนะค่ะ

ยังเล็กอยู่ค่ะ รออีกนิดจ้าเคยซาวด์ตอน 4w ไม่เจอเหมือนกันจ้า

บ้านนี้ซาวน์ตอน4 วีค ก็เจอแต่ถุงค่ะ หมอนัดอีก2วีค ค่ะ

เราค่ะ หมอนัดอีกทีตอน 12w ถ้ายังไม่เห็นคือท้องลม

เหมือนกันค่ะ เห็นแต่ถุงไข่แดง พอประมาณ 8 วีค จะเห็นค่ะ

ขอให้เห็นเป็นกำลังใจให้นะครับ แข็งแรงๆนะครับ

ของเรา 10 สัปดาห์เห็นถุงตั้งครรภ์กับหัวใจน้องคะ

เป็นแบบนี้เหมือนกันแต่พอ11wเริ่มเห็นชัดแล้วค่ะ

ใจเย็นจ้าพึ่ง5 สัปดาห์ ยังไม่เป็นตัวเลยค่าาาาา