33 ตอบกลับ

เราก็เป็น เวลานอนตะแคงซ้าย เปนเจบตรงกระดูกนี่แร่ะ แต่หมอบอกลูกแข็งแรงดีอยู่น่ะค่ะ

ปวดค่ะ เจ็บมากด้วย ใต้ราวนมด้านขวาแล้วก็ตรงลิ้นปี่ ท้อง25weekอันตรายไหมคะแม่ๆ🥲

บ้านนี้ก็เป็นเจ็บมากหมอบอกปกติเพราะตัวเด็กโตขึ้นท้องขยายจะกดทับซี่โครงค่ะ

เราก็เป็น2ข้าเลยมันจุกๆเหมือนเวลาวิ่งใช่ไหมค่ะเป็นตลอดเวลาเลยค่ะ

น่าจะเป็นเพราะท้องใหญ่ขึ้น บ้านนี้ก็เจ็บข้างซ้ายลามไปถึงหลัง

VIP Member

คิดว่าไม่ใช่นะคะส่วนตัวเป็นบ่อยบางทีเป็นทั้ง2ข้างเลย

เป็นค่ะ บางทีก็ชานะ กดไปเจ็บแปลบๆ โดยเฉพาะนอนตะแคงซ้าย

เราก้อเป่นเจ่บมากเราว่าเกิดจากลูกถีบมากกว่า

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เหมือนลูกถีบขึ้นมา อย่าคิดมากค่ะแม่

เป็นคะ เวลานอนตระเเคงหรือใช้มือกดลงไปคือเจ็บมาก