38 ตอบกลับ

บ้่านนี้กินไปสองกะปุกแล้วจ้าความดันลดรอลุ้นน้ำตาลอีกทีวันที่4น้องน้ำหนักดีทานแล้วแม่ก้อต้อวควบคุม​เรื่องอาหารไปด้วยนะค่ะ

ดีค่ะ ครั้งแรกที่ทานจะรู้สึกแปลกๆ พอทานครั้งที่ 2-3 ไปเรื่อยๆก็ชินค่ะ ไม่มีรสชาติ ตรวจน้ำตาลผลก็ปกติ ลูกในท้องดูโตไวด้วยค่ะ

ทานค่ะ ไม่อร่อย ทานยากค่ะ เสียใจสั่งมา6 กระป๋อง ทานแค่ 2ครั้ง อวกเลยค่ะ รสชาติไม่ได้เรื่องค่ะ

เราก็เป็น กินยากฝืดคอมากค่ะ ฝืนกินไป ท้องเสียทั้ง 2 ครั้งเลยค่ะ

ทานดีอยู่นะคะหลับสบายแต่รสชาติจืดของมีประโยชน์ก็เป็นแบบนี้ค่ะ บ้านนี้หมดไป2กระปุกแล้ว

ดีค่ะทานมาได้ 4 ก/ป แล้วน้ำตาลลด ไม่อ่อนเพีย ขับถ่ายก็ง่าย น้องก็น้ำหนักดี ส่วนตัวชอบมาก

ได้ผลค่ะเรื่องน้ำตาล ชอบกินหวาน ตัวนี้ช่วยเรื่องน้ำตาลจริง น้ำตาลปกติทุกครั้งที่ตรวจ

ทานอยู่ค่ะ ทุกวันชงกับแอนมัม กินยา แต่มีประโยชน์ ควบคุมน้ำตาลได้ดี ขับถ่ายง่าย

ทานอยู่คะ ทานตั้งแต่ท้องอ่อนๆเลยคะ ทานไป 9 กระปุกแล้วคะ ลดน้ำตาลเห็นผลจริงคะ

VIP Member

กินอยู่ค่ะ ได้ผลเรื่องน้ำตาลนะคะ ช่วงแรกกินยากหน่อย แต่ประโยชน์ดี

ไม่มีปัญหาอะไร​ แต่ก็สั่งมากินค่ะ จืดไม่มีรสชาตแต่​ หอมดีค่ะ