29 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ตดบ่อย เสียงดังและเหม็นด้วย เคยแอบอั้น เพราะอาย แต่ที่บ้านแม่สามี/สามี ให้ตดออกมาเลย จะอั้นไว้ทำมัย ตอนนี้ก็ตดเป็นเรื่องปกติค่ะ

อิอินึกว่าเป็นคนเดียวนิ เดินทีตดรัวๆแอบขำตัวเองเหมือนกัน อายสามีด้วยคะ555

VIP Member

บ้านนี้แม่ท้องไม่เป็นค่ะ แต่สามีนี้เป็น ตดเก่งมาก หลับยังตด

ทั้งตดทั้งเรอคะ เป็นปกติ ถ้าไม่ตดไม่เรอจะอึดอัดเอานะคะ

เป็นค่ะ อั้นไม่ได้ ถ้าอั้นมันจะเกร็งท้อง เลยไม่อั้นค่ะ

เป็นค่ะอยู่ๆก็ออกมาโดยไม่ทันตั้งตัวอายมาก5555🤣

บางทีแค่ย่อจะนั่ง ก็ตดออกแล้วอ่าแม่ อายมาก55

บ้านนี้เป็นค่ะ บางทีแค่พลิกตัวก็ตดละ😂😂😂

เหมือนกันค่ะ ตดบ่อยมากและเหม็นมากด้วย

ตอนท้องช่วงแรกๆคะ ทั้งตดทุ้งเรอ มาหมด