49 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ หมอนัดอีกทีวันที่ 28 นี้ค่ะ ตั้งใจจะซาวด์ 4 มิติเหมือนกันค่ะ หมอนัดผ่าคลอดวันที่ 19 มกราคม 64 ค่ะ ของคุณแม่หมอนัดคลอดวันไหนค่ะ #ท้องแรก #ลูกสาวจร้า

บ้านนี้อ้าขาอยู่คะ แต่ส่วนบนเขายังไม่ค่อยไห้เห็นน้องนอนคว่ำ🤣

สอบถามหน่อยค่ะ ซาวด์ 4 D ตอน 21วีค นี่ เห็นน้องชัดทุกส่วนไหมค่ะ

แล้วหมอรอจนกว่าจะเห็นไหมค่ะ หรือ เสียเงินฟรีค่ะแม่

31 ธ.ค. 63 ไปไม่ถึง 64 ลูกชายค่ะ คุณหมอใจดี ซาวด์ให้ไปดูเล่น

ทีมมกราเหมือนกันคะ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เพศน้อง😁

บ้านนี้ยังไม่รู้​เพศ​น้อง​เรยค่ะคลอดมกราคม​64ค่ะ

กี่วิคแล้วคะแม่

ทีม มกราคม 64 ครับ กำหนดคลอด 17 มกราคม ตอนนี้ 22W 2D จ้า

ผู้ชายค่ะแม่

ซาวตอน20wตอนนี้22w2d แล้วคะ คุนหมอบอกลูกสาว☺️

VIP Member

16มกรา จ้าแต่ยังไม่รุ้เพศน้องเลย😙

27ม.ค 64 คับผม รอดูวันนัดผ่าอีกทีจ้า

1มกรา64ค่ะ ลูกสาวเหมือนกันค่ะ☺️☺️