28 ตอบกลับ

7เดือนเริ่มชื้อไว้แล้วค่ะ ถ้าชื้อตอนท้องแก่จะเดินลำบากปวดขามากค่ะ

บ้านนี้ซื้อตอน5เดือนค่ะ สะสมไว้เดี๋ยวนานไปไม่มีแรงไปซื้อค่ะ 🤣🤣

เริ่มซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องแล้วค่ะ​ ยิ่งรู้เพศยิ่งกระหน่ำซื้อ

บ้านนี้เริ่มซื้อตั้งแต่ 21w ตอนนี้ 30w+2d ครบแล้วค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งเเต่ 5เดือนจ้าทยอยซื้อเอา

บ้านนี้เตรียมพร้อมตอน7เดือนค่ะ

รู้เพศน้องก็เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ😊

บ้านนี้รู้เพศเริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ

VIP Member

พอรู้เพศลูกก็เตรียมซื้อแล้วค่ะแม่

เตรียมไว้ก็ดีค่ะแม่ เผื่อฉุกเฉิน