12 ตอบกลับ

ขีดจางๆคือท้องนะคะ แต่พึ่งตรวจเดือนนี้ขึ้นขีดจางๆเหมือนกัน ไปตรวจที่คลีนิกหมอบอกไม่ท้องค่ะ ตรวจทุกยี่ห้อขึ้นหมดแต่จางๆ มียี่ห้อนึ่งที่ขึ้นจนเห็นชัด ตามรูปเลยค่ะ

ขอให้มีข่าวดีไวๆนะคะ

VIP Member

ท้องค่ะ ของบ้านนี้จางมากๆๆๆๆ ตรวจวันที่ 24 มิถุนายน จางมากๆๆๆจางกว่านี้อีกคะ

ขอบคุณจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะจ้า❤

ท้องคะของแม่บ้านนี้ก็เป็นคร้า จางมากๆๆ ประจำเดือนไม่มาแค่อาทิตย์เดียวคะ

❤ขอบคุณจ้าคุณแม่

ท้องค่ะ เราวางไว้แล้วกลับมาดู ประมาน15นาทีถึงเห็นขีดจางๆ ตอนนี้21w แล้วค่ะ

ตอนแรกเราเห็นขีดเดียวเลยไม่สนใจอะไร สักพักกับมาดูใหม่ขึ้นแบบนี้เลยจ้า❤ ขอบคุณมากๆนะจ้า ที่แบ่งปันประสบการณ์

เมื่อวานยังขึ้นจางๆ วันนี้ตรวจไม่เจอเลยจ้า

VIP Member

ถ้าอ่านผลภายใน 5 นาที แบบนี้คือท้องค่ะ

ขอบคุณมากๆจ้า❤

ปจด.ขาดกี่วันค่ะถึงตรวจ

ใน flo บอกว่า 3 วันค่ะ แต่ประจำเดือนเรามาไม่ปกติค่ะ เราเลยไม่ค่อยเชื่อแอฟเท่าไหร่ เราเลยลองตรวจเล่นๆดู เลยขึ้นแบบนี้ค่ะ

ยินดีด้วยจ้า

ขอบคุณมากๆจ้า❤

ท้องจ้า

ไม่รู้ว่าท้องจริงๆรึป่าวเลยจ้า วันอรกขึ้นจางๆ 2 วันหลังขึ้นขีก้เดียวเองจ้า งงตัวเอง 😔

ท้องจ้า

ขอบคุณมากจ้า❤